JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti:

KUFUNGULIWA DIRISHA LA MAOMBI YA UTARAJALI
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wahitimu wote wa shahada ya
Maabara ya afya binadamu kuwa dirisha la maombi ya utarajali litafunguliwa tarehe14.11.2023 saa 4
asubuh.Aidha dirisha litafungwa tarehe15.11.2023 saa 9:30 alasiri.Maombi yote yatafanyika kupitia
mfumo wa hprs.moh.go.tz

Mambo muhimu ya kuzingatia;

1.Wahitimu wanaoruhusiwa kufanya maombi ya utarajali ni wale tu ambao wamefaulu na kupata barua
ya utambulisho kutoka chuoni.

2 Wahitimu walio soma vyuo vya nje ya nchi wanatakiwa kuhakikisha wameambatanisha barua ya
utambulisho kutoka TCU pamoja na cheti cha matokeo au cha chuo

3.Waombaji wote wanatakiwa wawe wamefanya maombi ya usajili wa awali na usajili huo uwe
umeithinishwa(Approved).

4 \Waombaji wote wanasisitizwa kufanya maombi kwa wakati na kama anahitaji kubadilisha kituo cha
utarajali atafanya ivyo kituo chenye nafasi kabda dirisha halijafungwa.Baada ya dirisha kufungwa
hakutakuwepo na uwezekano wa kubadili kituo cha utarajali.

Aidha: wale wote watakaopangiwa vituo vya utarajali wanatakiwa kufika Dodoma Ofisi ya Msaijili
tarehe17.11.2023 saa 2:00 Asubuhi kwa ajili ya kupata maelekezo pamoja na nyaraka za Kipindi cha
utarajali. Kikao hichi wote wafike na barua za utambulisho pamoja,waliosoma vyuo vya nje ya nchi
wafike na uthibitisho(Recognition award) kutoka TCU.

Ofisi ya Msajili-inawatakia utekelezaji mwema.

Kwa maélezo zaidi piga éimu 0734005777.

Imetolewa na:

Msaijili /
Baraza la Wataalam wa Maabara.



